วันอังคารที่ 28 พฤษภาคม 2567 ลงพื้นที่เก็บข้อมูลพื้นฐานเพื่อดำเนินโครงการเพิ่มศักยภาพชุมชน Soft Power บนฐานอัตลักษณ์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567
ลงพื้นที่เก็บข้อมูลพื้นฐานเพื่อดำเนินโครงการเพิ่มศักยภาพชุมชน Soft Power บนฐานอัตลักษณ์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567
-----
วันอังคารที่ 28 พฤษภาคม 2567 รองศาสตราจารย์ ดร.ประนอม คำผา คณบดีคณะบริหารธุรกิจและการจัดการ มอบหมายให้คณาจารย์และบุคลากร ลงพื้นที่เก็บข้อมูลพื้นฐานเพื่อดำเนินโครงการเพิ่มศักยภาพชุมชน Soft Power บนฐานอัตลักษณ์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 ณ บ้านบัวเจริญ ตำบลทุ่งเทิง อำเภอเดชอุดม จังหวัดอุบลราชธานี
-----------