วันพฤหัสบดีที่ 23 พฤษภาคม 2567 เวลา 11.00 น. รองศาสตราจารย์ ดร.ประนอม คำผา คณบดีคณะบริหารธุรกิจและการจัดการ มอบหมายให้ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อนันต์ สุนทราเมธากุล จัดประชุมคณะกรรมการดำเนินงานโครงการเพิ่มศักยภาพชุมชน Soft Power บนฐานอัตลักษณ์ศิลปวัฒนธรรมท้
วันพฤหัสบดีที่ 23 พฤษภาคม 2567 เวลา 11.00 น.
รองศาสตราจารย์ ดร.ประนอม คำผา คณบดีคณะบริหารธุรกิจและการจัดการ มอบหมายให้ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อนันต์ สุนทราเมธากุล จัดประชุมคณะกรรมการดำเนินงานโครงการเพิ่มศักยภาพชุมชน Soft Power บนฐานอัตลักษณ์ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น ครั้งที่ 2/2567
เพื่อเตรียมความพร้อมในการลงพื้นที่ดำเนินโครงการ ณ ห้องประชุมคณะ ฯ อาคารเรียน 8 ชั้น 1