แสดงความยินดีกับแม่ดีเด่นราชภัฏ ประจำปี ๒๕๖๖ แก่อาจารย์และนักศึกษา คณะบริหารธุรกิจและการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
แสดงความยินดีกับแม่ดีเด่นราชภัฏ ประจำปี ๒๕๖๖ แก่อาจารย์และนักศึกษา คณะบริหารธุรกิจและการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
------------
วันที่ ๑๑ ส.ค. ๖๖ ผศ.ดร.หทัยรัตน์ ไชยสัตย์ คณบดี พร้อมด้วยผู้บริหาร คณาจารย์และนักศึกษา คณะบริหารธุรกิจและการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี ร่วมแสดงความยินดีกับแม่ดีเด่นราชภัฏ ประจำปี ๒๕๖๖
![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc3/1.5/16/1f497.png)
นางประพิศ มากดี คุณแม่ของ ผศ.วันวิสา มากดี รองคณบดีฝ่ายพัฒนานักศึกษา
![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc3/1.5/16/1f497.png)
นางสาวอัมพร โสมาบุตร คุณแม่ของ นางสาววรัญญา ปรากฎ
ประธานสโมสรนักศึกษา
----------