ประชุมคณะดำเนินงานกิจกรรมตลาดแห่งความสุข "UBRU เกษตรปลอดภัย ใจกลางเมือง"
ประชุมคณะดำเนินงานกิจกรรมตลาดแห่งความสุข "UBRU เกษตรปลอดภัย ใจกลางเมือง"
--------------------
วันที่ 14 ก.พ. 65 รศ.ธรรมรักษ์ ละอองนวล รักษาราชการแทนอธิการบดี ประธานกรรมการคณะดำเนินงาน เปิดการประชุม กิจกรรมตลาดแห่งความสุข "UBRU เกษตรปลอดภัย ใจกลางเมือง" โดยมอบหมาย ผศ.ดร.หทัยรัตน์ ควรรู้ดี คณบดีคณะบริหารธุรกิจและการจัดการ ประชุมคณะกรรมการดำเนินงาน Green Market ร่วมกับผู้บริหาร และบุคลากร มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี ณ ห้องประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี ชั้น 3 อาคารเรียนและปฏิบัติการ
.
#ตลาดแห่งความสุข
#UBRUเกษตรปลอดภัยใจกลางเมือง
#BBA #UBRU
#Smart #Education #ExcellentBBA
#คณะบริหารธุรกิจและการจัดการ #มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
#มหาวิทยาลัยแห่งความสุข
#มหาวิทยาลัยเพื่อการพัฒนาท้องถิ่นอย่างยั่งยืน