สร้างฝ่ายมีชีวิต บ้านยางกะเดา ม. ๒ และบ้านท่าเมืองเหนือ
คนทำค่าย..สร้างค่าย..ทำความดี
![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6c/1/16/1f4aa.png)
![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6c/1/16/2764.png)
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t61/1/16/270c.png)
![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tea/1/16/1f970.png)
มหาวิทยาลัยแห่งความสุข
" มหาวิทยาลัยเพื่อการพัฒนาท้องถิ่นอย่างยั่งยืน "
นักศึกษาคณะบริหารธุรกิจและการจัดการ ร่วมโครงการปลูกฝังจิตสำนึกรักสามัคคีและส่งเสริมความปรองดองสมานฉันท์ จัดโดยคณะบริหารธุรกิจและการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี ร่วมกับจังหวัดอุบลราชธานี โดยนักศึกษาได้ลงพื้นที่สร้างฝายมีชีวิต ร่วมกับศูนย์ อนก.ฯ ป่าดงนาทาม เจ้าหน้าที่โครงการ/ครูฝึก และสมาชิก อส.ร้อย สอบจ.อบ.๑ พร้อมทั้งชาวบ้าน ณ บ้านยางกะเดา ม. ๒ และบ้านท่าเมืองเหนือ ต.ท่าเมือง อ.ดอนมดแดง จ.อุบลราชธานี