รับรางวัลด้านศิลปวัฒนธรรมและผู้ส่งเสริมสนับสนุนการแต่งกายผ้าไทย
อันดับหนึ่งการแต่งกาย ด้วยผ้าไทย![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t40/1/16/261d.png)
![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb4/1/16/1f38a.png)
![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t8c/1/16/1f389.png)
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t40/1/16/261d.png)
![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb4/1/16/1f38a.png)
![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t8c/1/16/1f389.png)
![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tbe/1/16/1f3c6.png)
![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tea/1/16/1f970.png)
![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
วันที่ ๑๒ มี.ค. ๖๔ รศ.ธรรมรักษ์ ละอองนวล อธิการบดี ประธานเปิดพิธีมอบรางวัล ผู้มีผลงานดีเด่นทางวัฒนธรรม “เพชรราชธานี" นักศึกษาผู้ทำคุณประโยชน์ด้านศิลปวัฒนธรรมและผู้ส่งเสริม สนับสนุน การแต่งกายด้วยผ้าไทยหรือผ้าพื้นเมืองดีเด่น ประจำปีพุทธศักราช ๒๕๖๔ โดย ผศ.ดร.หทัยรัตน์ ควรรู้ดี คณบดี นำทีมผู้บริหาร คณาจารย์ บุคลากร และนักศึกษาร่วมแสดงความยินดีและรับรางวัล ดังนี้
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6c/1/16/2764.png)
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6c/1/16/2764.png)
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6c/1/16/2764.png)
ณ อาคารศูนย์ศิลปวัฒนธรรมกาญจนาภิเษก มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
ดูภาพกิจกรรมเพิ่มเติม https://www.facebook.com/media/set/?vanity=webmaster.bba&set=a.1987046034766544